![](/images/upload/hinhkhoa/trietly.png)
![](/images/upload/2024/tin_tuc/bia.jpg)
Từ ngày 23 đến ngày 30/6/2024, 09 học viên cao học Khóa 29 ngành Lý luận và Phương pháp dạy học bộ môn tiếng Pháp đã có chuyến giao lưu học thuật tại trường Đại học Rangsit, Thái Lan.
![](/images/upload/2024/03_07_24/bia.jpg)
Mùa hè năm nay, Đoàn khoa Ngoại ngữ tiếp tục thực hiện chiến dịch tình nguyện hè “Em Hội Nhập” sau thành công rực rỡ của mùa trước, mang theo những tia nắng rực rỡ và màu đỏ thắm của hoa phượng, báo hiệu mùa hè đã về.
![](/images/upload/2024/12_06_2024/bia.jpg)
Sáng ngày 12 tháng 6 năm 2024, Khoa Ngoại ngữ, Trường Đại học Cần Thơ hân hạnh đón tiếp đoàn Tùy viên hợp tác giáo dục – Đại Sứ Quán Pháp nhân chuyến thăm và làm việc của đoàn tại Cần Thơ.
![](/images/upload/2024/29_05_2024/bia.jpg)
Tối ngày 28/5/2024, Trường Đại học Cần Thơ tổ chức “Vòng chung kết Hội thi Olympic các môn lý luận chính trị và tư tưởng Hồ Chí Minh trong sinh viên năm 2024” tại Hội trường Rùa với sự cổ vũ nhiệt tình của đông đảo sinh viên.
-
TB V/v mở lại website nhập kế hoạch học tập HKI 2020-2021
>> Xem chi tiết...
-
Chương trình AUN-KU Winter Seminar on Human Security Development and Energy Science tại Đại học Kyoto - Nhật Bản
>> Xem chi tiết...
-
Điều chỉnh kế hoạch xét và phát bằng tốt nghiệp đợt 3 năm 2020
>> Xem chi tiết...
-
Kế hoạch giảng dạy và đăng ký học phần học kỳ I năm học 2020-2021
>> Xem chi tiết...
-
Thông báo tuyển dụng của Công ty TNHH Biển Đông
>> Xem chi tiết...