![](/images/upload/hinhkhoa/trietly.png)
![](/images/upload/2024/tin_tuc/bia.jpg)
Từ ngày 23 đến ngày 30/6/2024, 09 học viên cao học Khóa 29 ngành Lý luận và Phương pháp dạy học bộ môn tiếng Pháp đã có chuyến giao lưu học thuật tại trường Đại học Rangsit, Thái Lan.
![](/images/upload/2024/03_07_24/bia.jpg)
Mùa hè năm nay, Đoàn khoa Ngoại ngữ tiếp tục thực hiện chiến dịch tình nguyện hè “Em Hội Nhập” sau thành công rực rỡ của mùa trước, mang theo những tia nắng rực rỡ và màu đỏ thắm của hoa phượng, báo hiệu mùa hè đã về.
![](/images/upload/2024/12_06_2024/bia.jpg)
Sáng ngày 12 tháng 6 năm 2024, Khoa Ngoại ngữ, Trường Đại học Cần Thơ hân hạnh đón tiếp đoàn Tùy viên hợp tác giáo dục – Đại Sứ Quán Pháp nhân chuyến thăm và làm việc của đoàn tại Cần Thơ.
![](/images/upload/2024/29_05_2024/bia.jpg)
Tối ngày 28/5/2024, Trường Đại học Cần Thơ tổ chức “Vòng chung kết Hội thi Olympic các môn lý luận chính trị và tư tưởng Hồ Chí Minh trong sinh viên năm 2024” tại Hội trường Rùa với sự cổ vũ nhiệt tình của đông đảo sinh viên.
-
TB V/v Đưa đón sinh viên K43 học GDQP-AN đợt 1 HK2_2017-2018
>> xem chi tiết...
-
Thông báo học bổng ngắn hạn của Tổng lãnh sự quán Indonesia
Xem chi tiết...
-
Kế hoạch giảng dạy và đăng ký học phần học kỳ 2, năm học 2017-2018
Xem chi tiết...
-
Kế hoạch giảng dạy và đăng ký học phần học kỳ 2, năm học 2017-2018
Xem chi tiết...
-
LỊCH BÁO CÁO KHOA HỌC ĐỢT 2 NĂM 2017
Xem toàn văn...