![](/images/upload/hinhkhoa/trietly.png)
![](/images/upload/2024/tin_tuc/bia.jpg)
Từ ngày 23 đến ngày 30/6/2024, 09 học viên cao học Khóa 29 ngành Lý luận và Phương pháp dạy học bộ môn tiếng Pháp đã có chuyến giao lưu học thuật tại trường Đại học Rangsit, Thái Lan.
![](/images/upload/2024/03_07_24/bia.jpg)
Mùa hè năm nay, Đoàn khoa Ngoại ngữ tiếp tục thực hiện chiến dịch tình nguyện hè “Em Hội Nhập” sau thành công rực rỡ của mùa trước, mang theo những tia nắng rực rỡ và màu đỏ thắm của hoa phượng, báo hiệu mùa hè đã về.
![](/images/upload/2024/12_06_2024/bia.jpg)
Sáng ngày 12 tháng 6 năm 2024, Khoa Ngoại ngữ, Trường Đại học Cần Thơ hân hạnh đón tiếp đoàn Tùy viên hợp tác giáo dục – Đại Sứ Quán Pháp nhân chuyến thăm và làm việc của đoàn tại Cần Thơ.
![](/images/upload/2024/29_05_2024/bia.jpg)
Tối ngày 28/5/2024, Trường Đại học Cần Thơ tổ chức “Vòng chung kết Hội thi Olympic các môn lý luận chính trị và tư tưởng Hồ Chí Minh trong sinh viên năm 2024” tại Hội trường Rùa với sự cổ vũ nhiệt tình của đông đảo sinh viên.
-
TB Vv đăng ký học cùng lúc hai chương trình năm 2021
>> Xem chi tiết...
-
TB Nhận học bổng học kỳ 1 năm học 2020-2021
>> Xem chi tiết...
-
THƯ MỜI DỰ BUỔI BÁO CÁO SEMINAR ĐỢT 2 - 2020
TRƯỜNG ĐẠI HỌC CẦN THƠ KHOA NGOẠI NGỮ LỊCH BÁO CÁO KHOA HỌC CẤP KHOA NĂM 2020 (ĐỢT 2) Khoa Ngoại ngữ trân trọng kính mời Thầy, Cô, các anh chị HVCH và...
-
KẾT QUẢ KIỂM TRA TRÌNH ĐỘ TIẾNG ANH CỦA SINH VIÊN KHÓA 46 - KHOA NGOẠI NGỮ
>> Xem chi tiết...
-
TB V/v nhận kết quả xét miễn cho sinh viên liên thông năm học 2020-2021
>> Xem chi tiết...